MMF-06H24SS-CX1 24V 0.09A kích thước 60x60x25mm
Văn Phòng Phẩm > Thiết Bị Trường Học > Thước Các Loại & Giấy Nến || MMF-06H24SS-CX1 24V 0.09A kích thước 60x60x25mm
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MMF-06H24SS-CX1 24V 0.09A kích thước 60x60x25mm
Mã sản phẩm :MMF-06H24SS-CX1
Điện áp: 24V
Dòng điện: 0.9A