U60T12MUA7-57 12VDC 0.16A kích thước 60mm x 25mm
Văn Phòng Phẩm > Thiết Bị Trường Học > Thước Các Loại & Giấy Nến || U60T12MUA7-57 12VDC 0.16A kích thước 60mm x 25mm
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu U60T12MUA7-57 12VDC 0.16A kích thước 60mm x 25mm
Mã sản phẩm: U60T12MUA7-57
Hãng sản xuất: Nidec
Điện áp: 12V
Dòng điện: 0.16 A
Kích thước: 60mm x 25mm